Helpex - Trao đổi & giúp đỡ Đăng nhập
3

chào cả nhà

mọi người cho em hỏi hóa đơn GTGT có thể ghi âm không ạ

3 hữu ích 0 bình luận 84k xem chia sẻ
5

Không được ghi âm trên hóa đơn GTGT. Nếu cần thiết thì ghi điều chỉnh giảm cho HĐ số.... ngày...tháng...lý do điều chỉnh... Thân

5 hữu ích 0 bình luận chia sẻ
2

Ðề: ghi âm trên hóa đơn thuế gtgt được không?

Tại Điều 18.3 TT 153 /2010/TT-BTC có quy định cụ thể đó bạn.

2 hữu ích 0 bình luận chia sẻ
loading
Không tìm thấy câu trả lời bạn tìm kiếm? Duyệt qua các câu hỏi được gắn thẻ Hóa Đơn Chứng Từ Ứng dụng pháp luật thuế , hoặc hỏi câu hỏi của bạn.

Có thể bạn quan tâm

loading